Welcome, Guest
Username: Password: Remember me

TOPIC: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ๊ะ มาทำความรู้จักกัน

Re:[TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 7 months ago #19578

• kisser
  • kisser's Avatar
  • New Star
เอิ่มม...

ทำไมมันดูเงียบๆจัง - -"
:dry:
ไม่ได้เข้ามานาน หายไปกานโหมดเรยยยยย
The administrator has disabled public write access.

Re:[TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 7 months ago #19579

อันยองงงงงงงงงงงงงงงงงง ^ ______________^

ชื่อเซฟนะคับบบบบ

อายุ15 คับบบ

เรียนร.ร.สาธิตจุฬานะค้าบบบบบบบ

มีบีบีนะ(จะได้รุ้จักกันไว้อยากรุ้ข่าวมั่งงง),**

ยินดีที่ได้รุ้จักนะคับบบบ
Last Edit: 13 years 7 months ago by Safe_Pairin.
The administrator has disabled public write access.

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 7 months ago #20277

• prangpt
  • prangpt's Avatar
  • New Star
สวัสดีค่า

ชื่อปรางนะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ :)

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 7 months ago #21072

• MSUBEN
  • MSUBEN's Avatar
  • New Star
สวัสดีครับ ผมชื่อBENคับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ
ผมพึ่งจะสมัครเป็นสมาชิกเมื่อไม่นานมานี้เองครับ
มันเกิดจากมีพี่แนะนำให้ดูซีรี่ย์ You're beautiful อะคับ
ดูแล้วน้องผักน่ารักมากเลยครับ น่ารักจิงๆ น่ารักมากๆ ชอบมากเลยครับ
มีข่าวคราวอะไรก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะค้าบ
น้องผักจะมาประเทศไทยเมื่อไหร่ถ้าใครรู้ก่อนก็บอกกันมั่งนะค้าบ
บายคับ:blink:

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 6 months ago #22676

ฮ่าาาาาาาาา อันยองคร้าพี่ๆน้องๆทุกคน

ตูนพึ่งหากระทู้เจออ่ะ งง ว่ามันหายไปไหนเหมือนกัน

ตอนนี้ของไทยเราก้อมีบ้านผักซอกน๊า อยู่ในเวปพันทิปจร้า ถ้าสนใจเชิญพี่ๆน้องๆแวะเข้าไปดูได้จร้า ดีใจที่มีคนชอบหนูผักเยอะๆฮ่าาาา
Attachments:

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 4 months ago #27402

สวัสดีคับบ

มาแนะนำตัว ก้น่าจะรู้นะ
555

ชื่อ ริว นะ
ชอบ หนูผักมากม๊าก

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 4 months ago #27863

พี่ริว ที่เคยเข้าบ้านซอก-ผักในพันทิปรึป่าวเอ่ย อิอิ

การ์ตูนน่ะ ยินดีที่ได้รุ้จักจร้า เข้าไปทักทายในพันทิปได้เน้อออ

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 1 week ago #38197

• P_nand
  • P_nand's Avatar
  • New Star
  • Thank you received: 105
เป็นคนไทยอีกคน ที่รัก นู๋ผัก คร้าาา ดีใจที่เจอคนไทยอีกแระ..
ชื่อ กระป๋องแป้ง คร้าา

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 13 years 1 week ago #38198

• P_nand
  • P_nand's Avatar
  • New Star
  • Thank you received: 105
ขอคุณ ตูนว่าแอบส่องตลอดเลยค่ะ แต่ยังไม่เป็นสมาชิก ...ดีใจนะคร้าา ที่เจอที่นี่..ค่ะ
กะป๋องแป้ง..
Attachments:

Re: [TH] มีคนไทยเป็นสมาชิกบ้านนี้กี่คนจ​๊ะ มาทำความรู้จักกัน 12 years 11 months ago #43472

• Love them
  • Love them's Avatar
  • New Star
  • Thank you received: 10
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนที่นี่นะคะ ชื่อกุ้ง เป็นคนไทยเหมือนกันค่ะ แต่มีแฟนเป็นชาวดัตช์ ตอนนี้ย้ายมาอยู่เนเธอร์แลนด์แล้ว ก่อนจะย้ายมาได้มีโอกาสดูเรื่อง หล่อน่ารักซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ จากช่อง 7 ก็ติดใจความน่ารักของคู่นี้ ตอนนี้อาศัยเข้าไปอ่านติดตามหนูผักกับคุณชายซอก ที่ Geun Shin เป็นประจำ
Moderators: Mandy
Time to create page: 0.510 seconds